Fonu ya Manunuzi Na. 3

MAOM?I. YA KUIDHINISHA NJIA YA UNUNUZI
[Kwa ajili ya kuwasilishwa kwenye Bodi ya zabuni]

‘

Jina la Taasisi Nunuzi: HALMASHAURI YA JIJI LATANGA
Namba ya utambulisho ya zabuni: LGA/128/2021-2022/HQ/W/26
Maelezo mafupi ya ununuzi: UJENZI WA MADARASA 54 PAMOJA NA BWENI MOJA

TAARIFA INAYOWASILISHWA

e Je, ununuzi huu upo kwenye | Ndiyo
mpango wa ununuzi wa mwaka
(APP)? -

e Kama ndio ni nja ipi| FORCE ACCOUNT
iliyoidhinishwa? ) )

e Kama ni Hapana, Ni njia gani
inayopendekezwa? _

o Iwapo inapendekezwa kubadili njia
ya ununuzi iliyopo kwenye APP,
elezea sababu za kubadili njia. ) _

2. | Makadirio ya gharama, (aina ya sarafu TZS. 1,160,000,000.00

na /kiasi cha fedha) _ _
3. | Chanzo/Vyanzo vya fedha. IFM - COVID 19
Je maombi haya ni kwa mujibu wa Ndiyo

4 Sheria ya Ununuzi wa Umma ya
- | mwaka 2011 na Kanuni zake? -
Kama Hapana, Eleza ni kwa mujibu wa

taratibu zipi. .
Ununuzi huu unatumia Wakala yeyote | Hapana

wa ununuzi?

5. [Kama ndio, Toa maelezo
(Taja jina la wakala, wajibu wake kwa
ufupi, taratibu za mkataba, gharama

husika)
6. | Taarifa nyingine zozote zinazohusika

Kitengo cha ununuzi na Ugavi
kinaomba idhini ya kuidhinishiwa
kabrasha la Nukuu ya bei
litakalotolewa kwa Mafundi Ujenzi
pamoja na njia ya FORCE
ACCOUNT itumike kwa Miradi
yote itakayotekelezwa ikwemo
ujenzi wa Madarasa 54 na Bweni

moja.

Nyaraka Zilizoambata nishwa:

1. Michoro ya ramani ya majengo |
utekelezaji wa miradi iliyokusudiwa.

“

[

husika pamoja na Orodha ya Vifaa kwa ajili ya
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Fomu ya Manunuzi Na. 3

" Imethibitishwa kuwa Bodi ya Zabuni imeidhinisha Ununuzi kwa kutumia FORCE
ACCOUNT kama njia ya ununuzi.

Maelezo yaliyomo kwenye fomu hii pamoja na nyaraka zilizoambatanishwa zimekamilika,
na ni za kweli, na sahihi kulingana na Sheria ya Ununuzi wa Umma ya mwaka 2011

pamoja na kanuni zake.

KATIBU WA BODI YA ZABUNI MWENYEKITI WA BODI YA ZABUNI

Maoni: Naafiki / Sigfiki taratibu za Maoni: Naafiki / Siafiki taratibu za ununuzi
ununuzi ziendelee ziendelee

Sahihi:%?@ Sahihi: @/

JINA:MASHAlKA KIPANDE JINA: GWAKIé/A LUSAJO

Tarehe: 2/11/2021 Tarehe: 2/11/2021

MJUMBE WA BODI YA ZABUNI MJUMBE WA BODI YA ZABUNI

Maoni: Naafiki / S)zmq taratibu za Maoni: Naafiki / Siefiki taratibu za ununuzi
ununuzi ziendelee ziendelee

Sahihr: \/;J:;/y’"’\ Sahihi:%

JINA: DR. PAUL KISAKA JINA: ARAFAT KANIKI

Tarehe: 2/11/2021 Tarehe: 2/11/2021

,(MJUMBE WA BODI YA ZABUNI MJUMBE WA BODI YA ZABUNI

Maoni: Naafiki / Siafiki taratibu za | Maoni: Naafiki / SiafiKi taratibu za ununuzi

fngpﬁnuzi ziendelee ziendelee

syt — sanhi._Qilinaovotn.
!JJNA: KIZITONKWABI JINA: ATHUMANI KAONEKA
| Tarehe: 2/11/2021 Tarehe: 2/11/2021

Toleo la Oktoba 2017
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